,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, August 24, 2016

 

Mahakama ya hakimu Mkazi Mkoa wa Simiyu imewahuku kwenda jela miezi 6 washtakiwa 7 waliokuwa madiwani wa halmashauri ya wilaya ya Itilima Mkoani humo kwa kosa la kumfungia ndani aliyekuwa Mkurugenzi wa halmashauri hiyo.



Tarehe 16/10/2014 Madiwani hao walimfungia ndani aliyekuwa anakaimu nafasi ya Mkurugenzi wa halmashauri wakati huo Rogers Shemwelekwa, Mwenyekiti wa halmashauri Daud Nyalamu, mwanasheria Engleberth Kalekona pamoja na watumishi wengine.

Waliokubwa na adhabu hiyo ni pamoja na Mlyandingu Cheyo ambaye alikuwa Makamu mwenyekiti wa halmashauri, Tano Shigilu, Bulikinda Madeleke, Mbuke Mlyandingu, Ntundu Mboyi, Dotto Adam pamoja na Nicodemas Ndaki.

Walikuwa wakikabiliwa na makosa matatu, wamehukumiwa kwenda jela miezi sita, pamoja na kulipa faini shilingi 1000 na Hakimu Mkazi mfawidhi John Mkwabi wa mahakama hiyo.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi