,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, August 26, 2016


Image result for irene uwoya 2016
MSANII asiyechuja muonekano, Irene Uwoya amefunguka kwamba, kwa kuwa hapendi kuchanganya baba wa watoto wake, sasa ni wakati muafaka wa kumtafuta mumewe, Hamad Ndikumana ili watafute mtoto wa pili. Uwoya alimwambia mwandishi wetu

hivi karibuni kuwa, mwanaye Krish ameshakuwa mkubwa hivyo anahitaji mdogo wake ndiyo maana anatafuta njia ya kukutana na Ndikumana ili hilo litimie. “Krish ameshakuwa mkubwa na si unajua mimi sitaki kuchanganya baba kwa watoto wangu hivyo hapa najipanga kumsaka Ndiku tuongeze mtoto wa pili biashara ya kuzaa ikomee hapo,” alisema Uwoya.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi