,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, August 24, 2016

FACTS usizozijua kuhusu Uvunjaji wa Sheria za Jamhuri on UKUTA .....Rais wa Jamhuri ndiye THE CHIEF LAW INFORCER wa Sheria za Jamhuri akiwa Singida alipiga marufuku Maandamano au Mikusanyiko ya Kisiasa KITAIFA.....Tarehe 27/7/2016 CHADEMA wakamjibu kwamba watafanya Maandamano ya UKUTA Tarehe 1/9/2016 ....lakini Tarehe 28/7/2016 Msajili wa Vyama Vya Siasa Nchini akatoa Tamko kwamba Tamko la CHADEMA ni kinyume kabisa na Sheria ya Vyama Vya Siasa Nchini ya Mwaka 1992 Sheria namba 5 kifungu 9(2)(C) ambayo inakataza Chama Chochote cha Siasa kuhamsisha Matumizi ya Maandamano, Fujo na Vurugu kama CHADEMA walivyotangaza kuhusu UKUTA .....Msajili pia akawakumbusha CHADEMA kuhusu Kanuni za Maadili ya Vyama Vya Siasa Kanuni Namba 5(1)(d) na Kanuni Namba 6(2) ya Tangazo la Serikali Namba 215 la Mwaka 1977 ambayo pia inakataza Chama Chochote Cha Siasa Nchini kujiingiza kwenye kutoa maneno ya kashfa na matusi pamoja na uchochezi ili kuvuruga amani ya Taifa....now in my life sijawahi kuona Binadam anayetaka kujiua anapiga kelele kuwa atajiua which is exactly what CHADEMA is doing ndio maana siamini kwamba kuna Maandamano yatafanyika hii ni TISHIA NYAU TU ...isipokuwa ninawaandikia wale wenzangu na Mimi wasioelewa lolote kuhusu UKUTA na kinachoendelea ni kwamba Uchaguzi ulishaisha na sasa tunatakiwa kuwa kwenye mood ya kujenga Taifa kwa kutumia akili ya mabadiliko ....Tanzania ni Jamhuri inayoendeshwa na Sheria Democrasia haiwezi kuwepo bila kusimamiwa na Sheria na Rais Magufuli sio wa kwanza Duniani kutumia Sheria kulinda amani ya Taifa kwa kupiga marufuku Maandamano na Mikusanyiko.....kwa mfano Tarehe 26/3/2016 Serikali ya Spain ilipiga marufuku Maandamano ya Kisiasa mpaka kuwepo na kibali cha Serikali, Mwaka 2012 Serikali ya Quebec Canada ilipiga marufuku Maandamano ya siasa bila kibali cha Serikali, huku Nchi za Egypt, Mexico na Russia kwa pamoja zimepiga marufuku ya moja kwa moja ya kutokuwepo Maandamano kabisa kwenye Nchi zao ....hata USA Baba wa Democrasia iliwakamata na kuwaweka Rumande masaa 48 walioandamana bila kibali baada ya Mauaji ya Polisi ya Kijana Mweusi Freddie Gary hivi karibuni ..so usidanganyike hata Majuu kuna hiyo Sheria! - le Mutuz

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi