,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, August 31, 2016



Ni caption ya raisi wa manzese Madee ndio ambayo ilimfanya mtu mzima Roma kuweza kuacha comment katika post hiyo ya Madee wakati alipo tupia picha ya Dogo janja ikimuonyesha yuko na msichana maeneo ya chumbani.
Caption hiyo iliyozua utata ilisomeka kama “Baada yakumaliza kuimba nyimbo yao kidebe naona wamerudi kwao wanataka kulala naona janja kashavua viatu…UJAONA? nimekuwekea apo juu kaichek…#KIDEBE”


Na ndipo Rhymes Of Magic Attraction akaamua kudondosha mapovu yake kwenye uwanja wa comments kwenyye post hiyo “Sasa hapo unawafundisha nini watoto!? Halafu eti unajiita raisi! Wasanii wengine bhana!”
Na baadae Madee tena akaja kum-reply ROMA na ndani ya comment yake akajumuisha kwa kuweka neno BOYA akiwa anamlenga mwana Hiphop huyo.
Gossip master Soudy Brown akaona wasimtanie, na kwakuwa namba zao wote anazo haita kuwa mbaya akiwavutia waya na akawaweka kwenye call conference na hivi ndivyo yalivyokuwa maongezi baina ya watatu hao. Tazama hii video hapa chini.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi