,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, August 25, 2016


Kama ulifanikiwa kuitupia jicho show ya mwanadada Shilole aliyoifanya kwenye Tamasha la Fiesta mkoani Mwanza utakuwa unaelewa nazungumzia

nini.Muonekano wa Shilole katika mavasi usiku ule.
Comments zimekuwa nyingi sana mtaani kutokana na alichokivaa mwanadada Shilole katika show hiyo, ikiwa wengine wakimsifia kwa kupendeza na wengine pia kudai kuwa mwanadada huyo alivuruga katika upande wa mavazi. 
Muonekano wa Shilole pamoja na Dancers wake usiku huo.
Perfect255 ikaona isiwe kesi, ikamtafuta mbunifu wa mavazi aliye husika katika vazi la Shilole usiku ule, ambaye ni Martin Kadinda.
“Shilole ni msichana wa kitanzania kwahiyo hawezi akavaa hivyo watu wanavyo fikiria, kwa mtazamo wangu me naona tu amevaa vizuri. Tulicho kilenga cha kwanza ni kuucover mwili wa Shilole ili kuficha maeneo ambayo watu walidhani huenda yangeonekana, lakini pia tusimtoe katika uvaaji wake ambao kauzoea. Tulicho kifanya ni kuboresha vile anavyovaa na kumfanya aonekane tofauti in a good way.” Ndicho alicho kizungumza Martin Kadinda kuhusiana na issue hiyo.
Yapo mengi aliyoongea kwenye interview hiyo, na interview nzima nimekuwekea kwenye hii video hapa chini unaweza kuitazama.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi