,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, August 18, 2016

Aiagiza TANESCO kuweka Umeme ndani ya wiki mbili watumishi wahamieAwaomba wananchi kutoa ushirikiano Barabara YA Lupaso- Bujesi ikamilike
MKUU wa MKOA wa Mbeya leo amefanya ziara ya kikazi halmashauri YA Busokelo wilaya ya Rungwe kwa kukagua ujenzi wa nyumba 14 zilizojengwa na NHC kwa ajili ya watumishi wa halmashauri ya Busokelo pamoja na nyumba hizo kukamilika lakini watumishi hao wameshindwa kuhamia kutokana na Tanesco kutokamilisha uingizaji wa umeme na hivyo Mkuu wa MKOA amemwagiza Meneja wa Tanesco kukamilisha uingizaji wa Umeme katika kipindi cha wiki mbili 
Aidha amelipongeza shirika la nyumba kwa ujenzi wa nyumba Nzuri na za bei nafuu na ameutaka uongozi wa halmashauri hiyo kuzitunza nyumba hizo
Kuhusu uingizaji wa Maji amemwagiza idara YA Maji na Mamlaka YA Maji MKOA kupiga kambi Busokelo na kuingiza Maji katika nyumba hizo haraka iwezekanavyo
Kuhusu ujenzi wa Barabara ya Lupaso- Bujesi kwa kiwango cha lami amewaomba wananchi waruhusu Barabara hiyo kilomita 10 ijengwe baada ya kuchelewa kujengwa kutokana na wananchi kupinga wakidai fidia .
Amewahakikishia kuwa tathmini imeshakamilika kwa ngazi ya wilaya baadaye MKOA na mthamini Mkuu hivyo waruhusu sasa Barabara hiyo ijengwe na fidia itafuata " Ndugu zangu Barabara hii ilikuwa ikamilike April 2015 lakini kutokana na madai YA fidia mliwashitaki Tanroad kesi imeendeshwa kwa miezi mitano naomba kutamka kuwa tathimini imefanyika ngazi ya wilaya jumla sh milioni 479 zinahitajika kulipwa fidia sasa niwaombe mruhusu Barabara ijengwe na ikamilike March 2017"
Wananchi kwa kauli moja wameruhusu Barabara ijengwe kwani kukamilika kwa Barabara hiyo itarahisisha usafiri na Mazao kwa ajili ya biashara

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi