,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, August 22, 2016


Aishukuru UINGEREZA kwa misaada mbalimbli 
- Awaomba kusaidia zaidi katika uwezeshaji viwanda vidogo vya usindikaji, ujenzi wa Masoko, Barabara vijijijini kufikia masoko, Maji na Elimu 
Mkuu wa Mkoa wa Mbeya amefanya mazungumzo na wawakilishi wa shirika la maendeleo la uingereza na kuwashukuru kwa misaada mingi kwa Tanzania 
Amewaeleza Mkoa wa Mbeya ni miongoni mwa mikoa inayochangia kwa kiasi kikubwa pato la Taifa na upatikanaji wa Chakula kwa kiasi kikubwa na hivyo amewaomba uwezeshaji wa viwanda vidogo ili kuongeza thamani YA Mazao 
Aidha amewaomba uwezeshaji wa masoko vijijini na Barabara za vijijini ili kurahisha usafirishaji wa Mazao 
Wawakilishi hao wameridhishwa na hatua serikali inazozichukua za kupambana na rushwa na urasimu na wamepokea maombi YA Mkuu wa Mkoa na maombi hayo yamelenga ktk vipaumbele vyao

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi