,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, August 22, 2016

Awaonya wote wanajichukulia sheria mkononi na kusabisha uvunjifu wa amani na uharibibu wa MALI 
- Atoe wiki mbili halmashauri kuboresha lambo kijiji cha MATEBELE Azitaka pande mbili kuheshimiana na kutii sheria
- Aagiza jeshi la polisi kuwasaka wote waliohusika kujeruhi Raia 
MKUU wa Mkoa wa Mbeya Amos Makalla Leo ameingilia kati Mgogoro wa wakulima na wafugaji wa Vijiji vya Matebele na Igumbilo wilayani Mbararali baada ya wakulima watatu kupigwa na kujeruhiwa juzi chanzo ikiwa ni wafugaji kulishia mifugo katika mashamba YA skimu YA umwagiliaji YA kijiji cha Igumbilo 
Jeshi vla polisi linawashikilia watu 4 wakihusishwa na tukio hilo na wengine wakiendelea kusakwa 
Akihutubia mkutano wa hadhara amezitaka pande mbili kuheshimiana akisisitiza mkulima anategemea Mazao na mfugaji anategemea mifugo hivyo kila upande ujenge tabia YA kuheshimu MALI YA kila mmoja
Amezitaka pande hizo kutoweka mkakati wowote wa kuhujumuana na kulipa visasi ila ameliagiza jeshi la polisi kuthibiti dalili zozote za uvunjifu wa amani na kuhakikisha kesi za madai zinashughulikiwa haraka
Kwakuwa wafugaji hawana Maji YA kutosha kijiji cha mabetele amemwagiza mkurugenzi kuboresha lambo na mabirika YA kunyweshea mifugo toka ktk visima yanaboreshwa haraka

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi