,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, August 29, 2016



Rais Dr. John Magufuli Na Udikteta!
#EstadoNovo)
 

Nikatika Muendelezo Wa Kuangazia Vita Ya Udikteta/ama Operesheni Linda Demokrasia kama ilivyo akisiwa na Baadhi Ya Wanasiasa wetu Nguli' Wachambuzi wa masuala ya Kisiasa na Wanaharakati wa haki za Binadamu Tanzania.


Vita Hiyo ikilenga zaidi Utawala Wa Dr.Magufuli na Serikali Yake ya Awamu ya tano' Nipende kuweka wazi Kwamba Kati Ya Wachambuzi na Waandishi Wa masuala Ya Siasa, Uchumi Na jamii, Mwandishi #Godfrey Dilunga Wa Raia Mwema Ni Kati Ya Waandishi Hao Wanaonikosha' Na Ninayoheshima Kubwasana Kwake.Katika Andiko Lake la Juni 15-21,2016 Toleo la 462 #Tunahitaji Udikteta Kufikia Estado Novo, Akimuelezea Waziri wa 100 wa Ureno Mh,Antonio de Oliveira Salazar Muhasisi wa Estado Novo-Neno la kireno lenye maana ya Ujenzi wa Taifa Jipya Namna alivyofanikiwa Kuiinua ustawi wa Taifa hilo kiuchumi na Kimaendeleo kwa Takribani miaka 36 Mfululizo yeye akiwa Kiongozi Mkuu Wa Taifa Hilo(1932-1968).

Ureno katika Utawala wa Viongozi Takribani 119 Mpaka Sasa Kunawakati iliendeshwa Kwa Mazoea na Kupelekea Kushamiri kwa Magenge ya Mafisadi/wala Rushwa,Uzembe na Kuzorota Kwa Uchumi Huku likikumbatia Nadharia Za Kidemokrasia, Kiliberali, Kikomunisti, Kijamaaa Pamoja Na Nadharia za utawala huria (anarchism). Waziri Mkuu Salazar Alipingana Na Nadharia Hizo Waziwazi Katika Kipindi cha Utawala wake Hasa Akijua Amekabidhiwa Taifa Hilo likiwa Dhaifu na Lenye kuheshimu Demokrasia Dhaifu isiyo na Tija (Kiuchumi) kwa wananchi wa kawaida.
 

Hali iliyopelekea kukumbuna na mithiani Migumu yenye lengo la kumkwamisha ili asiweze Kuinua uchumi wa wanyonge na kwakua alifanya kazi kwa bidii kubwa Alishinda mitego ya wapinzani wake!Pamoja na kuitwa Dikteta wananchi walimuunga mkono kwasababu walifahamu Kelele hizo za udikteta zilitoka kwa waliokuwa wakinufaika na Kasoro za utawa wa awali! Kasoro Ambazo alizirekebisha ama kuzifuta kabisa' Wananchi walijikuta wakilazimika kuchagua jambo moja kati ya mawili Kuendelea na kiini macho cha demokrasia ili hali wana hali duni ama Kile kiitwacho Udikteta uliolenga kuboresha maisha yao waziwazi.

Rais Magufuli amebaini Kasoro nyingi za Kiutawala zilizokuwapo kabla na Kukataa kutumia Mbinu zilezile za kiutawala zilizoshindwa Zilizo feli' (Kwakisingizio Cha Demokrasia!) Kulifanya Taifa Hili kustawi Zaidi Ya Lilipo. Hivyo Kwa Namna Salazar de Oliveira Alivyomudu Kuipaisha Ureno Kiuchumi Namimi Naiona Njia Ya Rais Wetu JPM ni ilele ile ya Mtizamo wa De Oliveira na Ureno yake Kuelekea Ujenzi Wa Taifa Jipya. Naungana na Ndg Dilunga Kwamba Yako Mambo Antonio aliyafanya kwakweli hayakubaliki nami naungana naye Lakini Katika Kipindi cha Utawala Wake wa Miaka 36 Ilitosha Kuuaminisha ulimwengu Kwamba kile wakiitacho demokrasia kunawakati huwa nikiini Macho ilikuendelea kuwanyonya wanyonge.

Tuwepesi wakusikiliza Ngonjera Tam za Wana siasa na kuziimba ki kasuku tukisahau wao wamekuwa vigeugeu na ndimi mbili kwa wakati huo huo' Rais Aliyepita alizungumzwa na wao wenyewe kwamba Ni Dhaifu mno, na haohao wanaharakati wakihubiri umuhimu wa kumpata kiongozi mkali afanane na dikteta ainyooshe Nchi nakurejesha Nidhamu katika utumishi wa umma na kukuza uchumi sambamba na ustawi wa watu wake!Leo wamegeuka Hawamtaki mwenye mwelekeo wao waliomtamani!Vituko!

Nahitimisha Kwa kusema Kama Udikteta wa Magufuli Ni ule ulengao kuinua pato la Taifa, Kuinua Maisha ya Walala Hoi, Kufuta matabaka yaliyogandiana Ufisadi,Kufifisha Wizi Rushwa Na Uzembe,Kutumbua Majipu Sugu Ya Madalali wa Mali za UMMA naunga Mkono waziwazi Udikteta Wa Rais Dr. Magufuli
 
Asalaam' Deogratius M.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi