,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, August 19, 2016

KWA SASA MASHABIKI NA WANACHAMA WENZANGU WA YANGA TUNAISHI MAISHA YA "NDIYO MZEE"(no matter what the speech is),


NAFAHAMU FIKA UBORA WA MANENO YA BABU YANGU YAHYA UNAGUSA UKWELI MBELE BIG BOSS LKN JAMBO LA MSINGI ALIPASWA KUPINGWA KWA HOJA KWAKUWA KILA MWANACHAMA ANA HAKI YA KUTOKA MAONI YAKE JUU YA HII BIASHARA YA KUAZIMA TIMU(Haikodishwi coz hakuna malipo kwa mkopwaji),

TUTAISHI KWA IBADA ZA NAMNA HII MPAKA LINI ENYI WANAYANGA WENZANGU? IFIKE WAKATI TUTENGENEZE STRATEGIES ZETU WENYEWE THEN MADON WAWE NI SEHEMU B YA MAISHA YA CLUBS ZETU,
........KUKURUPUKAAA.......
 

Hakuna ubishi kuwa wanachama na mashabiki wa jangwani tulikurupuka why:-
 

1-mkutano umefanyika ghafla mno baada ya kuona wenzetu(manyau fc) wanampa timu Dewji,nini haraka zetu hapo(tulikurupukaa)
 

2-ni nani mwanachama ambaye anweza kukubali mpango wa kupangisha flemu yake then apewe kodi yake endapo mfanyabiasha atapat faida no haiwezekan aisee ata wew mwenyew mwenhekiti huwezi bhana,swali zile kelele za kushangilia zilikujaje sasa toka kwa wanachamaa(tulikurupukaa bhna)
 

3-jiulize kama SIMBA wangegomea mpango wa kumpa timu dewji kungekuwa na mkutano ule wenye speed ya radi?may be ungekuwepo lkn zile ndiooo je zingekuwepoooo au tulitoa kwakuw nasisi tuige kwa jiranii aah bado unabisha tu( hatujakurupuka?)
 

4-kuvuana uanachama kwa mwanachama aliyevunja katiba bila kumfikisha ktk kamati ya nidhamu huo nao co uvunjifu wa katibaa?
 

5-nini kazi ya wajumbe tuliowapigia kura(ata wewe Sanga)?naona nanyi mmemezwa na nyoka NDIYO MZEE anayetumia vitisho vya hasara ya klabu kama mate ya kutumeza,
 

6-Miss a lot my perfect leader TIBOROHA popote ulipo ujumbe ukufikie cku hz coni kbsa machapisho ya mapato na matumizi kama alivyokuwa kipindi cha miaka kadhaa nyuma,
 

HITIMISHO:yule katibu wa baraza la vijana la yanga aliyetaka timu apewe Manji bila maandishi kwasababu m/kti alimleta chirwa kwagharama zake na hutumia pesa zake bila maandishi naomba ajiuzulu mwenyewe aisee hata mwenyekiti awezi kuwa na imani na aina ya ukilaza huo braza,
 

Naomba wanachama wenzangu waliofutiwa uanachama wapate fursa ya kujitetea katika kamati ya nidhamu pengine walikuwa na mambo ya msingi juu ya klabu na si mtu mmoja mmoja kam walivyohapa kuitumikia logo yetu, Mwenyekiti,makamu na wajumbe waishi maisha ya kichama sio individuals as we are,‪#‎edokumwembe‬ #‎via_team_akilimali_pesa_uchafu_wa_peponi‬
 
DAIMA MBELE NYUMA MWIKO

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi