,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, August 22, 2016

Diamond Platnumz amemwaga sifa kwa baby mama wake Zari The Boss Lady ikiwa ni muda mzuri wa kufanya hivyo baada ya tetesi kusamba zaidi kuwa mambo sio shwari kati yao.

Diamond ameongelea jambo la kuanzisha familia pamoja, watoto, pesa na mapenzi kwenye hii post mpya.
Diamond ameandika maneno haya “Ukiwa na Mwanamke Mzuri, Superstar, Ambae shilingi Mia miambili haimpigi chenga, Halaf ana akili, Akakuzalia Mtoto wa kike, Halaf mtoto nae Star, halaf akawa na Mimba yako Nyingine ya mtoto wakiume.. basi unajionea Mashia Muruaaaaaaaaaaaaaaaa????????????????????…Lol yani Hapa najikuta kama sjui Biligeti Mzee wa Kwio???????? ???????????????????? Mi nampenda huyu dada Mwe???????? @zarithebosslady ”

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi