,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Sunday, August 28, 2016



Hitmaker wa ngoma ya “Fans Me” Davido ameendelea kufanya kufuru zake kwa kutumia pesa mpaka inataka kumzoea kwenye mambo ya bata na issue kama hizo.Ni baada ya kununua cheni yenye madii ya almasi (Diamond) yenye thamani ya pesa za ki-Nigeria Million 20 (N20m) na kuonekana akipeta nayo kwenye viwanja vya bata tu na washkaji zake.



Kwa mtonyo huo ambao Davido katumia kununulia cheni hiyo kwa pesa za kibongo bongo ni zaidi ya Shilingi Million 127 za kitanzania.
Icheki hapa chini cheni hiyo ya Davido yenye thamani ya zaidi ya Mil 127.

Kibongo bongo juzi kati hitmaker wa ngoma ya “Hainaga Ushemeji” Man Fongo alituchana kuwa kama yeye anataka kupendezesha kufua kwa kuvaa cheni wala huwa haimpi shida kwasababu ni Tsh 300 tu za kitanzania ndio hugharamika katika swala hilo.Kama ulipitw na hilo unaweza kumsikiliza hapa Man Fongo akiongelea kuhusu yeye kuvaa vitu vya gharama.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi