,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, August 30, 2016


Hussein H Kitambi
Hussein H Kitambi Safi sana mkuu na kwetu mbarali hasa ubaruku naomba uende barabara ya igawa ubaruku ni km 6 lkn imwchukua miaka 12 hadi sasa na zilizotengenezwa ni km 6 tu
Nasra Maganga
Samia Fumbwe
Samia Fumbwe Hongera sana mh mkuu wa mkoa, mtetezi wa wanyonge, haya sasa wanambeya nafasi ya dhahabu hiyo msiichezee.
Ezemwa Sharif
Ezemwa Sharif Very Good Our R C
Isaya Chuwa
Isaya Chuwa Raisi wa Mbeya huyo.....Hongera mhe. Makalla kazi inaonekana kila kukicha ni Mbeya na Makalla.
Like · Reply · 1 · 2 hrs
Asha Chuma
Asha Chuma Safi sana na Allah S.W.T akubarik sana Mh. Amos Makalla
Irene Kitaa
Irene Kitaa Hongera zako Mkuu. Baraka zitakuzunguka kwa kuwa umejua kuwatendea wananchi wako yakupasayo. Mungu hatakuacha kamwe Mh Amos Makalla.
Martha Mgassa
Martha Mgassa Mungu akutangulie katika majukumu yako. Hao madiwani wanaangalia matumbo yao tu sio wananchi waliowapa kura
Gordon Kalulunga
Gordon Kalulunga Kila lililojema liwe nawe




0 comments:

Post a Comment

ufunguzi