,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, September 14, 2016


Agnes amwaga Povu Kuhusu Watu Kukosea nguo yake baada ya kuonekana akificha kitu sehemu yake ya mbele!!! Aandika mazito na matusi juu...soma hapa.

By @officialagnes1 - Sikien nyie makuma mnaojua kutoa kasoro za watu mbuzi nyie hamnaga kazi zakufanya kazi kufwatilia maisha ya watu humu Instagram Na kukosoa watu Cjui alie nitengenezea Nguo amekosea cjui Nguo mbaya cjui cjapendeza ckien nyie makuma nipendeze nisipendeze cjawavalia alienipa hela yanguo akinisifia bas inatosha nyie wala hamkunipa pesa ya kununua nguo sasa cjui hiyo midomo yenu inawatoka funza mpk kuongea huo ukuma wenu mbwa nyie hapo mlipo mnamaisha magumu siajabu hata I phone hamjawah kumilik mko busy na vitekno vyenu kutowa kasoro watu humu ndani siogop kuma yyt nimechoka sasa maanaemnapenda kuwapanda watu

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi