,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, September 2, 2016



Jana August 30 muwakilishi wa shirika la wambea duniani Gossip Cop Soudy Brown alipiga story na mwanadada Flaviana Charles ambaye aliwahi kuwa Miss Temeke mwaka 2012 na mwanadada huyo kudai kuwa anamtoto ambaye amezaa na msanii wa Hiphop Roma, lakini kwa bahati mbwaya msanii huyo hakuweza kuikubali mimba wala huyo mtoto.Leo Soudy Brown alimpigia simu

Roma na kutaka kumuuliza kuhusiana na suala hilo lakini alicho kifanyaRoma naamini hata mungu hajapendezwa nacho.Akili za Soudy brown zikamtuma kumpigia Madee kwakuwa yeye ni rafiki wa msanii Roma na pia ni mtani wake, ila Madee alidai kuwa ataweza kutoa comment mpaka akisha sikiliza na upande wa pili.
Na baada ya kupiga story na Madee, Soudy Brown aliamua kumtafuta Baby Mama na ambaye pia ni mke wa msanii Roma na kumuuliza kama analifahamu lolote kuhusiana na tuhuma hizo za mume wake kukataa mtoto.
Ni maneno ya kishujaa sana ambayo ameyatoa mwanamke huyo, na sitaki kukuchosha, cha msingi ni kuitazama hii video hapa chini ndio ina full story.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi