,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, September 20, 2016


Kweli Salome anahaki ya kuinama chini kwasababu hii miuno ya Baba Tiffah inataka kusababisha Jongooaonekane.Baada ya kudropishwa jana Hit Song ya “Salome” kutoka katika Label ya WCB ambayo imewashirikishaDiamond platnumz pamoja na Raymond, Diamond platnumz ameamua kutuonyesha live kwanini Salome anainama chini akimwona Jongoo.Kupitia video ambayo

imepostiwa katika kurasa ya Instagram ya Diamond platnumz inamwonesha Diamond akiwa anakata miuno kwa kucheza ngoma ya “Salome” Huku zipu yake ikiwa wazi, Sasa sijui ndio mambo ya “Mwendo na shepu vyote mwanana mi suruali ya ni dondoka, Tukimbizane nini Salome wangu hiyo michezo ya jogoo, Mbona watizama chini Salome wangu ukimuona Jongoo, inama kidogo shika magoti, mimi nimesimama kama ngongoti”

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi