,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Saturday, September 24, 2016


Mrembo na Mjasiriamali Faiza ally, amewataka Watanzania kufahamu na kuelewa kuwa kila vazi linalovaliwa lina sehemu yake.
Akiongea kupitia kipindi cha Hatua Tatu cha Times Fm, wakati akitangaza mchongo wake wa mavazi ya Kuogelea, Faiza amedai watu wasimchukulie vibaya kwa sababu mavazi ya kuogelea anayoyauza yanstahili kwa sehemu

husika.“Kila sehemu na vazi lake nauza zile kwa sababu ni maalum kwa kuogelea tena watoto ndio wateja wangu wakubwa” Alisema.
Mrembo huyo ameweka wazi kuwa baada ya
kuiona faida kwenye biashara yake hiyo,
amepanga kuongeza wigo na kuanza kuleta
Maboya na Miwani maalum za kuogelea pia.
Hizi ninguo (beach bebas) katika moja ya biashara zake


0 comments:

Post a Comment

ufunguzi