,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, September 5, 2016



 
KIJANA MMOJA AMBAYE JINA LAKE HALIKUWEZA KUFAHAMIKA KWA HARAKA ,,JANA SIKU YA JUMAPILI ALIJIRUSHA TOKA KATIKA JENGO REFU LILILOKO MAENEO YA MAKUTANO YA BARABARA YA MOROGORO ROAD NA BIBI TITI .HAIKUFAHAMIKA MARA MOJA NINI SABABU ZA KUJIRUSHA KWAKE

3 comments:

  1. yani waty ni waongo hadi basi, huku kwa whatsupp watu wanasema imetokea Uganda.

    ReplyDelete
  2. yani waty ni waongo hadi basi, huku kwa whatsupp watu wanasema imetokea Uganda.

    ReplyDelete
  3. acha uongo siyo bongo hiyo

    ReplyDelete

ufunguzi