,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Sunday, September 11, 2016

Siku izi kumeibuka mtindo wa kuvaa mavazi yanayoonyesha Nusu ya Mwili wa mwanamke... si hivyo tu wanawake na wasichana wengi wamekuwa wakitupia picha zao mtandaoni wakia na mavazi hayo kitendo ambacho ni kibaya zaidi.
Sasa kama mwanaume mwenye akili kabisa unaweza ukamruhuzu mke wako au mchuba wako kuvaa mavazi haya na akapita mbele ya kundi la watu?? au ndo Fashion ya siku hizi!!
 





1 comment:

  1. Lakini duniani huwezi zuia mtu kitu, hata kama wewe ni dume la mbegu - hii ni kwa sababu mbili

    Mosi, wanawake wamepewa uhuru wa kujiamulia mambo yao wenyewe

    Pili, wanawake sasa ni sawa (equal opportunity) na waume zao, huwezi sema tena chochote enzi hizi za 21st century mzeeeee

    ReplyDelete

ufunguzi