,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, September 2, 2016


August 30 siku ya jana msanii wa Bongo Movie na Bongo Fleva Hemedy Suleiman alifanikiwa kupata mtoto kiume.

Kitu ambacho unatakiwa kukifahamu kwa kuwa kimetengeneza history ni kwamba mtoto huyo amezaliwa siku ya birthday ya baba yake. Kwa maana kuwa Hemedy na mwanae wanachangia siku ya kuzaliwa.


Unaweza kuzipimia furaha za msanii huyo zilivyo hazina kifani na kumpelekea kushindwa kujizuia katika mitandao ya kijamii kuzionyesha furaha zake kwa kotoa shukrani nyingi nyingi kwa M/Mungu kwa imani ya kwamba bila yeye lisinge fanikiwa hili.
Kutokana na furaha aliyonayo msanii huyo ameamua kutoa mashavu kwa mashabiki wake wa Instagram kwa kutoa nafasi ya kuweza kumchagulia jina mtoto huyo kati ya haya 12 ambayo aliyapendekeza.
Keyboard
Trumpets
Drums
Verse
Chorus
Backvocal
Lyrics
Acappela
Guitar
Violin
Melody
Musiq

Jambo la kufurahisha ni kwamba majina yote hayo yanahusiana na music kituambacho kinaleta picha ya uhalisia ni jinsi gani msanii huyo anaipenda kazi ya music.
Kazi kwako shabiki wa Hemedy PHD kutuambia jina gani ambayo unaona linafaa kumpa mwanaye kati ya hayo 12. Tuandikie pendekezo lako hapa chini kwenye uwanja wa comments na Hemedy atapita nayo kama kawiz.

2 comments:

  1. Aitwe muciq kwakuwa kidogo linamaandish ya kiarabu

    ReplyDelete
  2. Aitwe muciq kwakuwa kidogo linamaandish ya kiarabu

    ReplyDelete

ufunguzi