,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, September 21, 2016


Malkia wa mipasho nchini, Khadija Omar Kopa amefunguka kuhusiana na sababu ya kushuka kwa muziki wa taarab na kuongelea michakato yake ya kuupeleka muziki huo kimataifa.
Akipiga story na eNEWZ, Khadija Kopa amesema kuwa muziki wa taarab hauwezi kufika kimataifa pasipo kuwepo na mchango wa wadhamini wakaufanya ufike kimataifa.

“Tunamuomba Mungu na tunaomba wafadhili
kama wapo wajitokeze kwenye taarab maanataarab inalipa, Hauwezi kufika kimataifa bila kuwa na wadhamini” Alisema Khadija Kopa.Ikumbukwe kuwa miezi ya nyuma mwanamuziki
Diamond Platnumz alishafanya wimbo na Khadija Kopa wimbo walio upa jina la ‘Nasema Nawe’ nakufanya vizuri katika kiwanda cha muziki nchini.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi