,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, September 26, 2016

"LIVE HARD FACTS:- Binadam kwa kawaida tunatumia 5% ya Ubongo wetu kufikiri lakini tunao MBURULAZZZ wanaotumia 1% na huwa wanakera sana na kelele zao tunajaribu kuwaelemisha kuhusu Rais Magufuli kulifufua Shirika letu la Ndege na Mapangaboi lakini hawasikii please naomba kuwapa more serious FACTS ni kwamba ...(1). Boeing mnazozitaka zinauzwa moja kwa $ 296M Bombardier tulizo nunua moja ni $35M so kwa 2 tumenunua kwa $ 70M badala ya $592M tumeokoa $502M ...(2). Boeing inatumia Dumu moja la mafuta lita 4 kwa Sekunde Moja so kwa Lisaa Limoja kwenda Songea itatumia lita 14,400 ....lakini Bombardier tulizonunua kwa lisaa limoja zinatumia Lita 400 tofauti ya lita 14,000 ....now kwenda Mwanza Boeing itatumia Saa Moja na Dakika 15 na Bombardier Saa Moja na Dakika 40 tofauti ni Dakika 25 tu ambazo Bombardier itatumia Robo Lita tu .....so tumeokoa Lita 14,000 kwa Safari moja tu ya Lisaa Limoja hapa hapa Nyumbani .....(3). Kama bei ya mafuta ya ndege ni Tsh. 2,000 kwa lita Safari ya Lisaa Limoja tu kwa Boeing tutahitaji lita 14,400 x 2,000 = Tsh. 28M ni Abiria 96 kwa nauli ya Tsh. 300,000 kila mmoja ....lakini kwa Bombardier Safari ya Lisaa Limoja ni lita 398.386875 x 2,000 = 796,773 so itakuwa ni Tsh. 797,000 ......now kwa akili ya kawaida ndio kwanza unafufua shirika lililokufa utaanza na Boeing ya gharama ya Tsh. 28M kwa Saa Moja au Bombardier yenye Gaharama ya Tsh. 8K kwa Safari hiyo hiyo? ....I mean bado kuna gharama za kupanua Viwanja vyetu cause Boeing inahitaji Viwanja vikubwa ila tulizonunua zinatua Viwanja vyetu vyote bila tatizo ndio maana Rais Magufuli akaamua kununua ndege 2 za Bombardier kwa $70M badala ya Boeing 1 kwa $296M ambazo kwa gharama hiyo tungenunua Bombardier 19 .....so guys Chairman Mao aliwahi kusema "NO RESEARCH NO RIGHT TO SPEAK" kama huna FACTS nyamaza kuliko kujivua nguo kuwa ni MBURULAZZZZ U know! MUNGU AMBARIKI RAIS MAGUFULI Miezi 10 tu ya Urais wake matunda yanaonekana huko upande wa pili kuna Waliokuwa Mawaziri Wakuu kwa Miaka 11 matokeo ni kama wao Zero% hahahahaha NAFWAZZZZZ! - le Mutuz Nation


"EXTRA LIVE STRAIGHT TALK:- Rais Magufuli aliahidi kuifufua Airtanzania ambayo ilikuwa imekufa na juzi moja ya Ndege 2 alizonunua Canada imekuja yameanza makelele mengi kutoka kwa Viongozi wapingaji wa kila kitu cha Serikali
na masikini ya Mungu Wafuasi wao ambao uwezo wa kufikiri na kutafuta ukweli ni zero% wakilinganisha sisi na Ethipian Airline na Kenya + South Africa now kama kawaida yangu naomba kuwapa FACTS wasizozijua ni kwamba ...(1). Ethiopian walianza na Pangaboi hilo hapo juu Mwaka 1945 kwa mtaji wa €75,000 na hiyo ndege ya kukodi sisi tulikuwa hatujapata hata uhuru bado leo wao ndio namba moja Africa lakini walianza na Pangaboi leo wana ndege 87 na Mwaka huu wamepata faida ya $175M ni kweli kwa akili ya kawaida unaweza kutulinganisha nao? ...(2). Kenya Airways majuzi wamepunguza Wafanyakazi 80 kati ya 600 wanaopanga kuwaondoa by December baada ya kupata hasara ya $ 258M eti unaweza kutulinganisha nao hawa wazee wa hasara? ...(3). South Africa Airways wamepunguza kazi zao kwa 43% kwa sababu ya hasara ya jumla ya R700M ambayo ni 11% ya mtaji wa Kampuni nzima now eti mnatulinganisha na hawa wazee wa hasara? ....now Air Tanzania ilianzishwa rasmi Mwaka 1977 kwa ndege moja kubwa Boeng 767 ya kukodi from Ethiopian by Mwaka 2000 tayari lilikuwa na hasara ya $50M na mpaka Mwaka 2005 Serikali yetu ilikuwa imeingia hasara ya $ 19M kutokana na kuwa na ndege kubwa zinazoliliwa na wasioelewa mwanzo wa Shirika la ndege unavyokuwa ......by Mwaka 2014 CAG aligundua Mameneja 3 wa Shirika hilo walihusika na kuliibia shirika hilo Jumla ya $ 41.1M mmoja yupo Rumande kwa kesi hii sasa hivi alikamatwa baada ya Rais Magufuli kushika madaraka na kuamua kulifugua upya Shirika hilo na amenunua ndege hizo mbili za kuanzia hapa hapa ndani then litasimama mpaka nje ila toka Magufuli awe Rais shirika hilo alilolikuta na ndege 2 ndogo halijawahi kupata hasara tena so ustaarabu ni kumpa nafasi alirudishe Shirika hilo ambalo toka limeanzishwa mpaka leo halijawahi kutuingizia faida isipokuwa lilipoanza tu 1977 liliwahi kupata faida ya $ 650,000 mpaka Magufuli ameshika Urais lilikuwa ni hasara tupu guys tumia akili ya kuambiwa na kuchanganya na yako kabla hujakurupuka!| - le Mutuz Nation

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi