,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, September 28, 2016


@"KWA TULIPOKUA TUMEFIKIA NAULI YA KWENDA MWANZA TU (ONE WAY TRIP) KWA NDEGE ILIFIKIA SHILLINGI LAKI NANE, KWA NDEGE HIZI MPYA HATUTAFIKIA KOTE HUKO" - 28/9/2016 RAIS JOHN POMBE MAGUFULI
#MY TAKE:- Juzi nilikuwa Mwanza nikakosa ndege ya kurudi
nilipojaribu Fastjet nikaambiwa ni Tsh. 750,000 one way yaani kurudi tu, ikiwa na maana baada ya Kodi na yote ingekuwa Tsh. 800,000 kama Rais Magufuli alivyosema leo, labda this should help those at the otherside wanaodai Rais kakosea. Hapana alichosema ni sawa sawa 100%, unless umewahi sana kukata tiketi like 3 Weeks before!! -
  Le Mutuz Nation

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi