,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, September 15, 2016


Ukitaja story ambazo zimekiki kinoma noma wiki iliyopita huwezi kuacha kuitaja ile ya Mama Wema Sepetu na King wa Singeli Man Fongo.Mengi yalizungumzwa na pia hata wahusika kusikika kulizungumzia hilo lakini mwisho wa siku utu uzima dawa. Mama Wema ameamua kufunguka kuwa hana tatizo na Man Foong.Ni pale Mama Wema alipofuatwa nyumbani kwake na Nafia Afrika na kufanyiwa interview baada ya sakata hilo kupamba moto.
Ndipo Mama Wema alifunguka “Ninachotaka kusema ni kwamba, mimi natamka wazi sina tatizo na yule mtoto”Mama Wema alifunguka kwamba katika vitu ambavyo hawezi kuvifanya, kimoja wapo ni kujiunga katika mtandao wa Instagram. Alidai kwamba akijiunga katika mtandao huo atakwazika na mengi, bali yeye mtandao ambao anaufurahia kuutumia ni Whatsapp.

1 comment:

ufunguzi