,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Saturday, September 17, 2016

Marco
Mtayarishaji mkongwe wa muziki na mmiliki wa studio ya ‘Mj Records’ Master J amefunguka na kusema kuwa ukimya wa Marco Chali kwenye muziki unatokana kukimbiwa na wasanii wengi kwa kuogopa gharama zake.

Master Jay amesema baada ya Marco Chali kupandisha gharama za uzalishaji wa muziki wasanii wengi wamemkimbia.
“Mimi nilishakaa na Marco Chali nilimuuliza juu ya hatma ya maisha yake,” Master J aliambia kipindi cha Planet Bongo cha EA Radio.”Maana anaweza kuwa anafanya kazi na kazi zinasikika sana lakini yeye hapati maslahi, hivyo toka alipobadili malipo ya utengenezaji wa kazi wasanii wakakimbia, hivyo saizi yeye ameweka kiwango chake ukitaka kufanya naye kazi, hivyo wasanii wanakimbia na kwenda kwa watayarishaji wengine ambao wanatengeneza muziki kwa bei ya chini. Siyo Marko Chali tu saizi hata Lucci toka ameweka kiwango chake anachohitaji kufanya kazi wasanii wamemkimbia anafanya matangazo tu” alisema Master Jay
Pia Master Jay amesema kuwa watayarishaji wengi wa muziki hawapo vizuri kiuchumi ukilinganisha na wasanii kutokana na ukweli kwamba maproducer hao hawana msimamo, hawana umoja hivyo wasanii wanakuwa wanawatumia.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi