,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Sunday, September 4, 2016


MHE BONNER KALUA ni Mbunge wa jimbo la Segerea na inasemekana pia ni miongoni mwa wabunge WAZURI ndani ya Bunge Tukufu la Tanzania,lakini ukiacha na hayo Mhe Kalua ni mtu ambaye pia hayuko nyuma katika kujiachia katika mitandao ya kijamii ambapo huko pia hupata fursa ya kukutana na wananchi wa jimbo lake na kusema nao ana kwa ana.

Sasa katika kuonyesha kuwa Mhe Bona  na Self,ameamua kupost picha akiwa katika pozi moja ambalo kaam utaangalia kwa haraka hutaweza kudhani kama ni Mhe Kalua,kwa ushahidi zaidi jaribu kutazama hapa kupitia instagram yake
A photo posted by Bonnah Kaluwa (@bonnahkaluwa) on

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi