,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, September 29, 2016

Asema inaongoza kwa kulalamikiwa kila anaposikiliza kero za wananchi Aagiza IDARA ya Ardhi watenge siku YA Jumanne kila wiki kusikiliza kero za wananchi Awataka watendaji kuwa karibu na wananchiMKUU WA Mkoa wa Mbeya ameitaka IDARA YA ardhi jiji la Mbeya kuwa kinara wa kero kila anapokutana na wananchi kusikiliza kero zao na asilimia 80 YA kero anazo pokea na kuhusiana na Ardhi 
Hayo ameyasema leo wakati wa kikao cha wazi cha kusikiliza kero za wananchi na idadi kubwa YA malalamiko ni wananchi kulalamikia fidia, ucheleweshaji wa hati na kugawiwa kiwanja kimoja kwa watu zaidi YA mmoja
Kutokana na hali hiyo Mkuu wa mkoa amemwagiza mkurugenzi wa jiji na Mkuu wa idara ya ardhi KUTENGA siku ya Jumanne katika kila wiki kusikiliza na kutafuta ufumbuzi wa kero za ardhi katika jiji la Mbeya 
Amewataka watendaji wote katika halmashauri zote na taasisi zote za serikali mikoa was Mbeya kuwa karibu na wananchi na kushughulikia kwa haraka kero za wananchi badala YA kuwakwepa na amekemea kauli za njoo kesho zinazotolewa na watendaji wa serikali

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi