,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, September 14, 2016

Auunda kikosi kazi cha watalaam kuchunguza na kushauri
Ahaidi haki kutendeka na kurejesha mahusiano mazuri kati YA hifadhi na kijijiMkuu wa mkoa wa Mbeya leo amefanya mkutano wa hadhara kijiji cha Kikondo kusikiliza wananchi madai yao kuhusiana na mgogoro wa mipaka na kutolipwa fidia na Tanapa tangu
wahamishwe mwaka 2007Kutokana na mgogoro huu kuchukua muda mrefu na kusabisha uvunjifu wa amani Mkuu wa Mkoa ameunda kikosi kazi cha watalaam na vyombo vya dola kupitia upya mipaka, muafaka na GN za hifadhi YA kitulo na kubaini wananchi walioathirika na stahiki zao
Ametoa muda wa MWEZI mmoja kikosi kazi kukamilisha kazi hiyo ili kupata suluhu YA kudumu na haki kwa wote walioathirika na GN iliyoanzisha hifadhi YA Kitulo

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi