,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, September 6, 2016

Msanii mkongwe wa rap ,Mr.Blue amedai kuwa atawafikisha atawachukulia hatua kali za kisheria Baraka da Prince na mpenzi Naj kama atabaini kuwa wapenzi hao wameshiriki kutengeneza skendo ambayo kwa namna moja au nyingine ilihatarisha uhai wa ndoa yake.


Hivi karibuni kulizuka tetesi kuwa Mr.Blue ambaye kwa sasa ameoa huwa anawasilana na mpenzi wake wa zamani,Naj ambaye kwa sasa ni mchumba wa Baraka da Prince,na inasadikiwa kuwa Baraka na Naj waliitengeneza skendo hiyo ili kupata Kiki ,kitu ambacho Mr.Blue anadai kilihatarisha uhai wa ndoa yake.
Hatua za kisheria lazima zichukueliwe,unajua hivi vitu,sio vya kuharibiana,mimi sasa hivi nimeshakuwa mtu mzima siwezi kurudia matapishi eti nikampigia Najma niwe naye.Kama kweli nitagundua ni wao japokuwa Baraka amenithibitishia sio wao ,lazima nitatafuta njia ya kuwashikisha adabu tusije tukaharibiana vitu vidogo vidogo“,alisema Mr.Blue kwenye Enewz ya Eatv.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi