,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, September 28, 2016


Karama Kaila


1. Kwanini walewale CHADEMA waliowakatalia kuwapa hata kata moja si jimbo kule Moshi , Arusha, Mwanza na Mbeya leo wanakua watetezi wao dhidi ya Malimu Seifu?

2. Kwanini CHADEMA ilowaminyia kuwapa Umeya Dar es salaam ingwa Cuf wanangome kubwa ndani ya jiji hili leo wanakubari kuwapa ushauri wa kumfukuza Mwenyekiti wao?

3.Kwanini CHADEMA ilowanyang'anya jimbo kule Tabora baada ya makubaliano ya UKAWA yameshapita na kulichukua wao leo wawe watetezi wao?

4. Kwanini CHADEMA ilowawekea mapandikizi ya wagombea Ubunge katika jimbo la Segerea, Mtama nk leo watake kuwapongeza kufukuza Mwenyekiti wao ilihali wakijua ni kuendeleza mgogoro?

5. Kwanini CHADEMA isiyokubari kuweka wazi na kukubali mgawanyo wa ruzuku itokanayo na kura za Rais kwa Cuf, NLD na NCCR leo ikubari kuwatuma BAVICHA kuwapongeza na kuvitengezea baraka vikao vinavyo mvujia heshima Mwenyekiti wao?

6. Kwanini CHADEMA wawe watetezi wa Maalim Seif ambaye hataki Cuf iwe na nguvu Tanzania Bara huku akionyesha wazi matakwa hayo kwa kutoshiriki kampeni za uchaguzi Tanzania Bara 2010 na 2015 ?

7. Kwanini CHADEMA wawe tayari kutoa pesa za kuendesha Baraza kuu haramu la Cuf huku wakijua kufanya hivyo ni kukuza mgogoro ndani ya Cuf ?

8.Kwanini CHADEMA wawe vinara wa kumsimamia Julias S Mtatiro kua Mwenyekiti wa Baraza la uongozi huku wakijua ndiye aliyewakejeri wazee wa Cuf kwa kuwambia waache kuja ofisini na kanzu na vibarakashia huku akijua wale wazee ndiyo wanaoipigania Cuf Tanzania Bara?

9. Kwanini Mbowe na CHADEMA wasifute kwanza kauri yao ya kusema tunampango wa kua vyama vingine ili tuwe na chama kimoja chenye nguvu kabla ya kuchochoe mgogoro wa Cuf?

10. Kwanini CHADEMA isiweke wazi makubariano ya mgombea urais ndani ya UKAWA kama takua anapatika kwa kupishana kutoka katika kila chama kila baada ya miaka mitano ili 2020 mgombea atoke Cuf badala yake wanachochea mgogoro?

11. Kwanini mgombea wa CHADEMA anajiharalishia kugombea urais kupitia UKAWA 2020 kabla ya kukaa vikao na wenzao?
Kwa maswali hayo tu Cuf kwanini wasihisi kama kuna njama hovu kutoka CHADEMA juu ya chama chao kudhibitiwa na kuuawa huku Tanzania Bara?

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi