,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Sunday, September 18, 2016


Ni Sept 18, 2016 Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda amezindua chama cha waendesha Bodaboda na Bajaji kwa mkoa wa Dar es Salaam.
Ambapo kwenye uzinduzi huo uliambatana na mpango wa muonekano mpya wa madereva ikiwemo Kofia mpya (Helment za kisasa).
Katika mkutano huo uliofanyika viwanja vya Leaders Club Dar es Salaam Mkuu huyo aliwataka waendesha Bodaboda kuwa mabalozi wa wenzao wanaovunja sheria za Barabara kwa kupakiza abiria zaidi ya mmoja ‘Mshikaki”
.
.
.
.
.
.
.

.

.
.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi