,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Sunday, September 18, 2016

Mpaka dakika 90 za mchezo.
Mnamo kipindi cha pili mchezaji wa timu ya Serengeti Boys,Issa Abdi Makamba anaipatia goli la 3 dhidi ya timu ya Congo Brazzaville.Mpaka mpaka dakika 90 za mchezo,timu ya Serengeti Boys wameibuka washindi kwa kuiburuza timu ya Congo Brazzavile 3-2 ,uwanja wa Taifa jijini Dar.

Timu ya Serengeti Boys (Tanzania),katika kipindi cha kwanza ilikuwa ikiongoza  goli 2-0 ,ambapo mnamo dakika ya 40 na 42 mchezaji Yohana Oscar Mkomola aliipatia timu yake magoli mawili dhidi ya timu ya Congo Brazaville,katika mchezo unaonendelea hivi sasa katika uwanja wa Taifa jijini Dar,ambapo Brazzaville wamejipatia goli la pili kipindi cha pili.Serengeti boys wameifunga Congo Brazzavile goli 3-2 dhidi ya Congo Brazzavile,goli la tatu limefungw na mchezaji Issa Abdi Makamba.Mchezaji wa timu ya Serengeti Boys,Yohana Oscar Mkomola akitoka mbio maara baada ya kuachia mkwaju mkali kwa golikipa wa timu ya Congo Brazaville,na kutinga wavuni,likiwa ni goli la pili mnamo dakika ya 42 kipindi cha kwanza.MPaka sasa Serengeti boys wanaongoza goli 3-2 dhidi ya timu ya Congo Brazzaville,katika mchezo unaondelea hivi sasa,uwanja wa Taifa jijini Dar.
Mashabiki wakimshangilia mchezaji wa timu ya Serengeti Boys,Yohana Oscar Mkomola mara baada ya kufungua goli la pili dhidi ya timu ya Congo Brazzaville.


Mchezaji wa timu ya Congo Brazzaville Ngumbi Exau akiruka hewani kumzuia mchezaji wa timu ya Serengeti Boys Yohana Oscar Mkomola asiondoke na mpira.
Katika kipindi cha kwanza kila timu ilionesha kiu kubwa ya kutaka kupata magoli mapema,kila timu ilikuwa ikishambulia lango la mwenzake kwa spidi kubwa,mpaka dakika 90 za mchezo timu ya Srengeti Boys imeibuka kwa ushindi wa goli 3-2 dhidi ya Congo Brazzavile.







0 comments:

Post a Comment

ufunguzi