,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, September 6, 2016


Kwa kuonesha hana kinyongo na ex bf wake Wema sepetu amesema kuwa atapigana kufa na kupona mpaka pale hali ya baba yake diamond itakapo tengemaa..Mwanadada Nyota Wema Sepatu Amesema Yupo tayari Kugaramia Pesa za Matibabu ya Baba wa Ex wake Diamond Platinums,Abdul Juma na Kuongeza Yupo tayari kubeba Mzigo huo Hata kama Matibabu hayo Yatatakiwa kwenda Nje ya Nchi.Wema Sepetua amefikia Hatua hiyo Baada ya kumsikia kwa Muda mrefu Baba wa Diamond Akilalamika kwa Kukosa Pesa za Matibabu,Kutoka Moyoni wema amesema Hana Chuki kabisa na Diamond Japokuwa Hawapo pamoja tena kwa Muda Mrefu Ndio Maana yupo Tyari kutoa Msaada huo kwa Ndugu zake Kuonyesha Hana Tatizo Naye Kabisa,Ki kweli wema sepetu yupo tayari Kumsaidaia Baba yake Diamond baada ya Kutesek kwa Muda Mrefu pamoja na Kulalamika kuwa hana Pesa za MatibabuLakini Kabla ya Kufanya hivyo Wema anataka kukutana na Mama yake diamond Platinums ili kuona Kama Atamruhusu Kutimiza Jambo hilo.Wema amekiri ni kweli Yupo tayari kufanya Tukio Hilo sema kwa Upande wa mama yake Dimaond na Diamond Mwenyewe hawakuonyesha ushirikiano baaada ya Mama yake Diamond Kukataa Kupokes Simu pia Diamond kukata simu,Kwa Upande wa Zari the Boss lady alipopata Taarifa hiyo aliishia Kuguna tu


0 comments:

Post a Comment

ufunguzi