,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, September 20, 2016


Hitmaker wa ngoma ya Jikeshupa Nuh Mziwanda amebonga na kipaza cha Perfect255 kuhusiana na mipango yake ya baadae kuja kubadilisha aina ya uimbaji na kuwa anaimba muziki wa dini.
Nuh ameiambia kuwa mama yake anapenda sana kumuona anaachana na muziki wa kidunia na kufanya muziki kwa kumsifu mungu kwasababu hata yeye pia ni muimba kwaya.


Nuh anadai kuwa kuna ndugu yake ambae alikuwa akifanya muziki muziki hapo awali lakini alikatazwa kabisa na mama ake huyo, lakini kwa upande wake yeye ilikuwa ngumu kuacha kwasababu alikuwa mgumu kuelewa hadi mwisho wa siku mama yake ikambidi akubaliane na hali.
“Kaka angu alikatazwa muziki na Mama, na kwasasa yuko na mitikasi mingine, ila mimi ni mtu ambaye nimekuwa mbishi kwasababu nimeona ni kitu ambacho nakipenda kupita kiasi. Ombi kubwa la mama hata siku ambazo huwa nikienda nyumbani ni kwamba huwa ananiomba sana niweze kubadilika kwasababu hata yeye ni muimbaji kwaya.” Alisema Nuh mziwanda huku akidai huenda siku moja atabadilika ili kumridhisha Mama yake.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi