,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, September 26, 2016


Neema Mgaya's Profile Photo
"Tunashukuru Mungu tulichokusudia Bunge Sports club kuchangisha pesa kwa ajali ya waathirika wa tetemeko la Ardhi Kagera tumefanikiwa kwa kiwango kikubwa shilingi mil.187 zimepatikana zinaenda kusaidia wananchi wetu wa Kagera....sambamba na hilo Bunge Netball tuliwashinda TBC netball na kuibuka washindi."





0 comments:

Post a Comment

ufunguzi