,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, September 9, 2016

KAMA wewe ni mfuatiliaji wa habari za mastaa utakubaliana na mimi kwamba, sasa hivi kumekuwa na ingizo jipya la warembo ambao wamekuwa hawakauki kwenye ‘media’ mbalimbali. Kama ni kuuza sura, wanauza kisawasawa na warembo hao wanaonekana kujipatia mashabiki kibao kutokana na staili yao ya maisha. Utakumbuka miaka ya nyuma akina Aunt Ezekiel, Wema Sepetu, Irene Uwoya, Jacqueline Wolper na wengineo wakongwe walivyokuwa wanasumbua kwenye magazeti na hata mitandaoni.


Walikuwa hawakaukiwi na skendo na wenyewe walikuwa wanachukulia poa, yaani skendo ilikuwa sehemu ya maisha yao. Kupiga na kupigwa picha chafu kisha kusambaa wala halikuwa jambo la kushangaza sana lakini sasa hivi kama ‘wamesizi’ hivi.

‘Viatu’ vyao sasa vimevaliwa na wadada kama vile Gift Stanford ‘Gigy Money’, Lulu Abbas ‘Lulu Diva’, Lulu Augen ‘Amber Lulu’,Pamella Daff a ‘Pam D’, Asha Salum ‘Kidoa’, Ericka Daniel ‘Erycah’, Tamari Ally ‘Tammy’, Fatuma Ayubu ‘Bozi’ na wengineo. Hali hiyo inadhihirisha ule usemi usemao, kila kizazi na zama zake.

LULU DIVA
Walikuwepo mastaa waliokuwa wasumbufu sana hapa Bongo kama vile Christina Manongi a.k.a Sinta au J-Lo wa Bongo, Nuru Nasoro ‘Nora’, Ruth Suka ‘Mainda’, Blandina Chagula ‘Johari’, Salama Salmin ‘Sandra’, Happiness Wenslaus ‘Nyamayao’ na wengineo wa kizazi hicho unaowakumbuka.
Lakini sasa hivi hawapo kwenye ulimwengu wa mastaa wasiokauka kwenye media. Sisemi wamechuja au wamepitwa na wakati, no! Ni kwamba zama zao zimepita, zikaja zama za akina Wema wanaohiti mpaka sasa na pia wameibuka hawa akina Gigy Money.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi