,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, October 18, 2016


kufuatia ushindi mnono alio utwaa Harmonize kama msanii anaeibukia Afrika, umeonesha Kupongezwa kwa kasi kubwa zaidi.

Naweza sema kasi hiyo unaweza Sahau kama Tuna tuzo nyingine Tanzania Kama Tuzo ya DJ bora Afrika aliyo ichukua Dj D ommy na Msanii bora wa Kiume Afrika Mashariki Diamond Platnumz.
Heshima aliyo pata Harmonize nikubwa Sana Kiasi Cha Diamond Badala ya kushiriki furaha ya Tuzo yake katika kurasa yake ya Instagram Kaamua kuonesha Mahaba makubwa Juu ya ushindi wa Harmonize.
Upande wa Pili Msanii bora wakike Afrika Mashariki wa tuzo hizo Akothee nae kazimwaga heshima kwa kijana huyo.
diamondplatnumz-20161018-0001
I remember last year you came to receive me at the airport when I was coming from @afrimma awards with my trophies…and you asked me “do you think one day I will even be nominated on any international Awards” then I told you “If you work hard, Praying hard, Believe in God, respecting everybody then God will make a way…. and today we are here celebrating Your BEST NEW COMER AFRICA Winning 
🏆
 congrats @harmonize_tz and thanks a lot to our beloved fans and @Afrimma for keep supporting African talents…
(Hii picha inanikumbusha mwaka jana ulipokuja nipokea airport kutokea @afrimma.. ukaniuliza “hivi ipo siku nami nitachaguliwa tunzo yoyote ya kimataifa”….nikakwambia “Ukifanya kazi kwa bidii, Ukimuheshimu kila mtu, ukamuamini na kumuomba Mwenyez Mungu basi Mollah atakufungulia ndoto zako….na leo hii kweli Tunafurahia Ushaindi wako wa Msanii Bora Chipkizi Africa….. Hongera sana @harmonize_tz na shukran sana sana kwa Mashabiki zetu pendwa kwa kura na @ Afrimma kwa kuendelea kuvinyanyua vipaji vya Africa
)Picha limekuwa Tamu zaidi Baada ya Pongezi za Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam zilizo ambatana na kumpa jukumu la kuzidi kuwajibika kwa heshima ya Dar es salaam na Tanzania kiujumla Mh paul makonda ameandika..‘Pongezi Zangu Hizi Zichukulie Ni Changamoto Yakukufanya Uzidi Kupeperusha Bendera Yetu Ya Tanzania Pamoja Na Kuupa Ufahari Zaidi Mkoa Wetu Wa Dar Es Salaaam..!! amesisitiza Mh Paul makonda.

‘Nachukua Fursa Hii Kukupongeza Kijana Wangu Kwa Kuweza Kufanikiwa Kuchukua Tuzo Kubwa Za Afrimma Ni Faraja Kwa Mkoa Wangu Wa Dar Es Salaam Pia Ni Faraja Kubwa Zaidi Kwa Nchi Yetu Ya Tanzania Mungu Akuongoze Zaidi Na Zaidi Lakini Pongezi Zangu Hizi Zichukulie Ni Changamoto Yakukufanya Uzidi Kupeperusha Bendera Yetu Ya Tanzania Pamoja Na Kuupa Ufahari Zaidi Mkoa Wetu Wa Dar Es Salaaam..!! Hongera Sana @harmonize_tz

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi