,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, October 6, 2016

Rais Magufuli azindua kiwanda kipya cha Bakhresa:-


Rais Dkt Magufuli azindua Rasmi kiwanda cha Bakhresa

Rais Dkt Magufuli azindua rasmi kiwanda cha Bakhresa cha kuchakata matunda kilichopo Mwandege mkoni wa Pwani.

Tanzania ni ya pili kwa ukuaji wa uchumi, lakini vyombo vya habari hutasikia vikizungumzia- Rais @MagufuliJP

Ukificha fedha ardhini zitaharibika, lakini ukijenga kiwanda kitawasaidia watanzania wote- Rais@MagufuliJP

Mtu hata kama ulipata fedha zako kivyovyote, nenda ukajenge kiwanda uache kuzificha ardhini- Rais@MagufuliJP

Na ile sukari niliyoishikilia bandarini, leo Waziri wa Viwanda uhakikishe inaachiwa- Rais @MagufuliJP
 

Tunataka Watanzania 40% wapate ajira kutoka katika sekta ya viwanda- Rais@MagufuliJP

Kwa sasa, sekta ya viwanda inachangia pato la taifa 7.3% na sisi tunata ifike 15%- Rais@MagufuliJP

Nitoe wito waliohodhi mashamba, nitayafuta niwape wawekezaj wenye nia nzuri- Rais @MagufuliJP

Ukiona hilo eneo halikutoshi baada ya kujenga kiwanda, njoo nitakuongezea shamba lingine- Rais @MagufuliJP

Baada ya siku 5, Waziri wa Viwanda ataenda kukuonyesha hilo eneo, ulime miwa uzalishe sukari- Rais @MagufuliJP


Kama utakubali Bakhresa, mimi naweza kukupa shamba bure ulime miwa na kuzalisha sukari yako- Rais@MagufuliJP

Hii ni kutokana na baadhi kuagiza sukari ya viwanda lakini inauzwa kwa matumizi ya nyumbani- Rais@MagufuliJP

Umezungumzia gharama za sukari ya viwandani, na mimi najua kuna yako nimeizuia bandarini- Rais@MagufuliJP

Tutajadiliana hili na OMR kuona tunachoweza kufanya sababu tunaelewa hoja mlizozitoa (2/2)- Rais @MagufuliJP

Mmesema mnatumia mifuko ya plastic kuhifadhi bidhaa na sisi tunataka kuzuia matumizi (1/2) - Rais @MagufuliJP

Kama urasimu unakuwa mkubwa, tunaweza kujenga 'One stop center' kwa ajili ya wafanyabiashara- Rais@MagufuliJP

Kuhusu ombi la kutumia gesi asilia, Wizara ya Nishati na Viwanda zitajadilia juu ya hili- Rais @MagufuliJP


Ndani ya miezi miwili umeme uwe umefika kiwandani kama mnataka kazi yenu- Rais @MagufuliJP

Sisi tunataka viwanda, wao wanashindwa kuleta umeme wanatukwamisha, haiwezekani- Rais @MagufuliJP

Nilichaguliwa kushughulikia mashetani na hili la TANESCO nitaanza nalo- Rais @MagufuliJP

Hatuwezi kuwa tumekaa mtu anatumia jenereta, gharama zinaongezeka na TANESCO mpo tu- Rais @MagufuliJP

Leo ni tarehe 6, wafanyakazi wa TANESCO kama mnataka kazi, kabla ya Disemba umeme uwe umefika- Rais @MagufuliJP

Umesema kuna tatizo umeme hautoshi, hawa wafanyakazi wa TANESCO Pwani na wapo wapi?- Rais @MagufuliJP

Serikali ninayoiongoza mimi itashirikiana na ninyi bega wa bega- Rais @MagufuliJP

Huu ni mwanzo mzuri kwani mazao ya wakulima hayatakuwa yakiharibika tena- Rais@MagufuliJP

Nimefurahi kuona bidhaa zako zinatengenezwa na matunda yanayolimwa nchini- Rais@MagufuliJP

Ukitembea nchi nzima, utajionea umetengeneza ajira za watu wangapi, hadi kule chato wapo- Rais @MagufuliJP


Bakhresa ni mzalendo wa kweli, mimi ni mgumu kukubali, lakini kwako nimeani, tembea kifua mbele- Rais @MagufuliJP

Tangu nichaguliwe kuwa Rais, hiki ni kiwanda changu cha kwanza kufungua, nafurahi sana- Rais@MagufuliJP

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi