,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, October 14, 2016


Baada ya Nay wa Mitego kudai kuwa muimbaji huyo wa ‘Nisamehe’ na Stan Bakora ni watoto na kwamba huenda wanatafuta kiki, ameibuka na kudai kuwa rapper huyo hana akili na ni mp*mbavu.
“Nay hana akili, yaani Nay wa Mitego ni mp*mbavu tu,” Barakah alimwambia mtangazaji wa kipindi cha Mdundo Bando cha Lake FM, JR Junior. “Yeye ndio anaishi kwa makiki ndio maana mpaka alifungiwa kwa kupiga madada za watu picha za uchi, sio mwanamuziki mzuri,” alisisitiza msanii huyo.


“Nay wa Mitego ni rapper anayeungaunga, yaani huwezi kumweka miongoni kwa rappers wakali Bongo, huwezi kunitajia Nay wa Mitego nikakuambia kwamba ni rapper mkali. Kwahiyo naye akija akaongea shit about me yaani
nitamshangaa.”

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi