,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Sunday, October 9, 2016


Memba wa zamani wa kundi la Nako 2 Nako,Lord Eyes amekaliliwa akisema Game ya Hip Hop ya Bongo kwa sasa Imelegea..
Lord Eyez ambae ameliona hilo amejikuta akitamani kurudi kwenye game kwa kile alichokisema Game Inamuhitaji..


“Sio kutoka kwenye kampuni yangu.. ni kote kwenye mchezo mzima.. muda wowote hakuna ngoma ya kibongo amabyo naweza nikaiamini na kuipa muda wa kuisilkiliza …..nadahani game inanihitaji.. ” amesema Lord Eyez…

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi