,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, October 6, 2016



"Anajiita Abdul analewesha watu Kwa drugs anakuibia kila kitu unatupwa mtaroni Or whatever Hawa watu hatari kabisa
,walimtesa best yangu 😭alizinduka after 2days ,Leo Kama mungu akamuona ilala ndo kwenda kituo cha polis jirani akaja akakamatwa,huku Na huku katika kupekuliwa wakakutwa Na hizo dawa za usingizi,Hawa watu wanatunyima Amani mjini ,muuaji mkubwa ,please share mamlaka husika pls fanyeni kazi yenu Kwa usahihi maana inasemekana akikamatwa anaachiwa tu😭,Mwigulu Nchemba plz help huyu mdudu anatesa wananchi"

Source:- Facebook

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi