,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, October 6, 2016





Watu wengi walikuwa na hamu yakutaka kumuona jamaa mkatili Scorpion jina halisi Salum njwepe jamaa ambaye amefanya matukio mengi ya kikatili na kutoa watu macho pasina na chembe ya huruma.Na tukio lae la mwisho ambalo liliibua hisia za wengi ni baada ya kumtoa macho Baba D au Saidi mkazi wa Mabibo hostel ambapo stori yake ilisikika kupitia Hekaheka na kusababisha mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam kuingilia kati na kumsaidia bwana saidi huku akiitisha mkutano na wakazi wa Buguruni.



Leo tarehe 5,10 2016 Scorpion alifikishwa katika Mahakama ya Wilaya ya Ilala nakusomewa mashtaka yake ambapo kesi yake itarudiwa tena tarehe 19,10 2016 katika Mahakama hiyohiyo ya Wilaya ya Ilala chini ya Hakimu Adolf Sachore.
Akiwa hapo Mahakamani wakati wa kutoka baada ya kujua kuwa nje kuna waandishi wa habari Scorpion akaamua kubadilisha nguo na kuvaa Kofia ya kibaraka shee mpaka wanakuja kumshtukizia akawa ashaanza kupanda karandinga.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi