,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, October 7, 2016


Inawezekana kabla ya mwaka huu kuisha tukaiona video na kusikia wimbo wa Mkali wa Bongo Fleva, Diamond na staa wa Marekani, Neyo.
Diamond akifanya mahojiano na kipindi cha The Playlist amesema mwezi December mwaka huu ana project kubwa na Neyo.


“Neyo amekuwa mtu ambaye najifunza mambo mengi kutoka kwake, na ni mtu ambaye inawezekana December tukawa na project kubwa sana” Diamond alisemaHata hivyo mbali ya collabo hiyo, inawezekana pia ikawa wanampango wa kufanya show pamoja Uk, Diamond pia alisema project hiyo ‘kubwa’ itafanyika uingereza.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi