,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, October 13, 2016



Msanii wa Bongo fleva Diamond Platnumz ambaye kwa sasa anafanya vizuri na wimbo wake ‘Salome’ amefunguka na kusema kuwa wimbo huo uliwavuruga wasanii wengi wakubwa duniani kabla haujatoka hata baada ya kutoka.Diamond Platnumz alisema hayo kwenye Friday Night Live (FNL) na kudai kuwa wimbo huo yeye mwenyewe anashindwa kuelewa una nini

kutokana na jinsi ambavyo umeweza kupokelewa vizuri na kupendwa na watu wengi sana duniani.

“Kiukweli kabisa hata wakati napata wazo kusema nifanye wimbo wa ‘Salome’ nilikuwa nasema ni wimbo fulani mzuri kiasi kwamba hata mtu asipoelewa lugha lakini anaweza kuipenda, nakumbuka hata wakati Mama yule Saida Karoli alipoimba wimbo ule na ulipokuwa unavuma tulikuwa hatuelewi anazungumza nini lakini tuliipenda na ilikuwa nzuri na ilivuma sana, kwa hiyo nikasema kwa sasa hivi soko lilivyokuwa na nikiwatizama Watanzania nikichukua wimbo ule nikatia vitu vyangu fulani hivi itakuwa kali zaidi.
Saizi wimbo huu Afrika na sehemu ambazo wanatutizama imekuwa kubwa nafikiri watakuwa wameipenda sana hata ukiangalia ‘Comments’ zao kwenye video ile ‘Youtube’ unaona kuwa wameipenda.

Diamond aliendelea “Kabla ya wimbo kutoka Wizkid alikuwa Tanzania, wakati nipo naye nilimpa ule wimbo aisee ulimvuruga sana, nilipata bahati ya kumsikilizisha na Mh. Rais Mstaafu Jakaya Kikwete naye aliupenda sana, hata baada ya wimbo kutoka wasanii wakubwa kama wakina Teckno, Flavour walinitumia ujumbe mfupi kuonyesha kuupenda, nakumbuka hata Neyo naye aliniambia ‘I like the song ”.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi