,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, October 28, 2016

14719178_561965393998059_8437852548827709440_n
Usishangae pale utakapopokea ujumbe wa Dogo Janja akikuomba mchango wa harusi (iwapo atafanya hivyo).
Ni kwasababu muimbaji huyo wa Kidebe anaweza kuwa ameshawishika kujiunga na kambi ya wavaa pete kwenye kidole cha chanda – asante kwa ushawishi alioupata kutoka kwa Tundaman.
Tunda aliuaga ukapera wiki iliyopita katika harusi iliyofanyika huko Morogoro na mchakato mzima ulimshawishi Janjaro kufikiria kufanya kitu kama hicho.
Akiongea na Clouds TV, Madee alidai kuwa Janjaro alikuwa Moro kwa takriban wiki nzima katika maandalizi ya harusi hiyo na amejifunza mengi.
Madee amesema kuna vitu vingine huenda Dogo Janja amevitamani kupitia harusi hiyo. Hata hivyo amedai kuwa hana uhakika iwapo kijana wake huyo alimaanisha kweli au aliropoka tu.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi