,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, October 21, 2016

Muimbaji wa Kike na aliyewahi kuiwakilisha Tanzania katika shindano la Big Brother Africa, Feza Kessy, amefunguka na kudai kuwa anaamini Amiry Nando ambaye naye aliwahi kuiwakilisha Bongo kwenye BBA amepatwa na tatizo au anaugua maana tabia anazozionyesha sasa hivi ni tofauti.

Feza amekiambia Kipindi cha Kubamba cha Times Fm kuwa, akili ya Nando ni kama imevurugika kwa sasa si yule Nando kijana mwenye Nidhamu na Mpole aliyekuwa akimfahamu.
bba-559x520
“Naamini Nando anatatizo asaidiwe, sijui kwanini lakini naamini Nando ana Something hayupo sawa, sio yule Nando ninayemfahamu, naomba atafutwe asaidiwe” Alisema Feza.
Muimbaji huyo anayesumbua na Hit yake ‘Walete’ amedai kuna siku alikutana na Nando mtaani ambapo alimpa noti ya shilingi elfu kumi, matokeo yake Kijana huyo wa Kitanzania aliyekulia Marekani akaitupa Noti hiyo akidai ni ndogo na haiwezi mfaa kwa lolote.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi