,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Saturday, October 8, 2016


Mbio za Kuwa na makalio Makubwa na Mahips kwa wadada siku hizi zimeshika kasi kubwa kiasi wengine wakipiga picha basi lazima waongeze makalio yao ama mahipsi kwa kutumia photoshop kisha kuzipost kwenye mitandao kama instagram na facebook ili kuvutia mashabiki wao..
Hili tumeliona hasa kwa wadada maarufu hapa bongo...Ona huyo hapo juu alichofanya , kivuli chake kinamuonesha ni mwembaba sana , pia kasahau kumtengeneza na huyo mtoto kwa pembeni mpaka miguu yake imepinda kutokana na ukubwa wa hips Lol,,,.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi