,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, October 19, 2016

ngepicha
Imefahamikwa kwamba sababu ya Scorpion kuingia mahakamani na nguo tofauti na anazo ondoka nazo ni kwa sababu ya Polisi kuhofia Usalama wake kwenye kumtoa kutoka chumba cha mahakama mpaka kwenye gari la mahambusu, inasemekana kuna wananchi wengi wenyewe hasira sana wanaotaka kumpa za uso kabla hajaingia kwenye gari na mara zote hupigwa changa la macho na kugundua alishaingia kwenye gari.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi