,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, October 17, 2016

Waumini wa Dini ya Kiiislam wa madhehebu ya Bohora kupitia kwa Kiongozi wa Mkuu Saydina Dr.Muffaddar Saifdeen wametoa Bajaji mbili mpya kwa Kijana Said Ali Mrisho ambaye alijeruhiwa Hivi karibuni na kupoteza macho yote mawili ikiwa ni mwitiko wa Mkuu wa Mkoa wa dsm kuwaomba wananchi wenye uwezo kumsaidia kijana huyo.

Msaada huo wa bajaji mbili ambazo atazifanyia biashara ili zimuongezee kipato zilikabidhiwa kwa Mkuu wa mkoa wa Dsm paul makonda ambaye pia alizikabidhi kwa said katika hafla iliyofanyika katika msikiti wa Bohora Uliopo Upanga jijini dsm.
Mkuu wa Mkoa wa Dsm Paul makonda akizungumza na waandishi wa habari amesema jamii na watu mbali mbali wenye Huruma wamendelea kujitokeza kusaidia kijana saidi ambaye haoni kabisa,huku akiwa na familia inayotegemea wakiwemo watoto wawili,mke pamoja na mama yake mzazi.
Akizungumza baada ya kupokea msaada huo Bw,Said ambaye hivi sasa ni mlemavu wa macho ameshukuru vyombo vya habari katika kufichua habari zake lakini shukran za kipekee amezipeleka kwa Mkuu wa mkoa wa dsm ktka kumsimamia mpaka jamii imeanza kujitokeza kumsaidia.
Kijana Said ali alipoteza macho yote mawili baada ya Mtuhumiwa Njwele Maarufu Scorpion ambaye hivi sasa yuko rumande baada ya kufikishwa mahakamani kumshambulia kwa visu na kumtoboa macho mwezi mmoja ulipita maeneo ya buguruni mnyamani. 

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi