,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, October 5, 2016


 
Huwa siamini Kama kuandika maneno mengi ndo inamaanisha kuwa tunajuana au kupendana or tuna Ukaribu kiasi gani... No ila kuna mambo ambayo Lazima kama binadamu kuyasema pale unapopata nafasi... zamaradi una mapungufu Yako ya Kutosha lakini hayajawahi kuwa kikwazo cha mimi kushindwa kukuamini kwa kila unachofanya... ila nachopenda kuwaambia
wasichana wengi wa sasa wajifunze kutoka kwako Haya yafuatayo:- 1. ACHA UOGA- kamwe usiogopeshwe na maneno ya wale ambao hawajawahi kujaribu kuwa tofauti na Kile kilichozoeleka.. zama huna uoga hasa katika career Yako.
2.PENDA KWA DHATI:- nakumbuka kuna kipindi ulipigwa vita sana huwezi kufika kokote kwa yule unayempenda ila ukazuga kama usikii huku tunaokujua tulikuwa tunaona how hard ur struggling to make sure Your Love life inakuwa stable
. u have been through Hell and them luxuries..!! Sitaki kusema mengi but angalia ulipo Leo.. mama wa watoto wawili (watoto wanatosha kukupa furaha ya Milele(ndoa inakuwaga majaliwa tu)
3.WEWE NI RAFIKI:- apart from everything still Zamaradi Wewe ni Rafiki anyone can count on kwa anayekujua... mtu anaweza asiongee na wewe hata miaka miwili kutokana na ubize wa maisha ila mkikutana ni kama mlikuwa wote kipindi chote, ur love never change... that pure smile and care will always be there....
There is so much to write about ila naweza kuharibu..!! Mwambie boss mimi nitashona suit bure kwake na wageni waalikwa wale 15 wa kwanza bureeeeeeeeee afanye kweli kabla Huyo watatu hajaja duniani maana naona magufuli katoa ruhusa basi baba ni KAZI TYUUUUUUUUU

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi